MAHAKAMA Kuu Kanda ya Iringa imemtia hatiani askari Polisi Pacificius Cleophace Simoni kwa kosa la mauaji ya bila kukusudia ya mwanahabari Daudi Mwangosi yaliyotokea Septemba 2, 2012 katika kijiji cha Nyololo wilayani Mufindi mkoani Iringa.

Kwa mara ya kwanza Simoni alifikishwa mahakamani hapo Septemba 12, 2012 akituhumiwa kufanya kwa kukusudia mauaji hayo wakati mwandishi huyo alipokuwa akiwajibika katika kazi zake za kutafuta habari kwenye ufunguzi wa matawi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).

Ushahidi usiojitosheleza uliowasilishwa mahakamani hapo na upande wa Jamuhuri umeilazimisha mahakama hiyo chini ya Jaji huyo kuibadili kesi hiyo kutoka kwenye mauaji ya kukusudia na kuwa ya mauaji ya bila kukusudia ambayo hukumu yake ameisogeza mbele hadi Jumatano, Julai 27.

Post a Comment

Find Us On Facebook

TANGAZA NASI LEO