TAARIFA KWA UMMA
Kufuatia kutimiza agizo la uzimaji wa simu bandia, kutokana na agizo elekezi la Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania TCRA.
Kampuni ya simu za mkononi ya Airtel inapenda kuwajulisha wateja wake walio nunua simu orijino kutoka kwa watoa huduma ndani ya maduka yetu ya Airtel, endapo baadhi ya wateja simu zao zitazima kutokana na agizo hilo. Airtel inawatangazia wateja wote watakaoathirika na zoezi hili kutembelea maduka yetu nchi nzima kwaajili ya kuhudumiwa/kurekebishiwa simu zao wakiwa na simu husika pamoja na risiti za manunuzi ya simu hizo.
Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza kutokana na zoezi hili.
Imetolewa na Idara ya mawasiliano Airtel Tanzania
Jackson Mmbando
Airtel Tanzania | Public Relations Manager
      email           |    jackson.mmbando@tz.airtel.com
     Direct          |    255786670120
     Website      |    www.airtel.com
 Airtel House
 Ali Hassan Mwinyi Road
Dar-es-Salaam,  

Post a Comment

Find Us On Facebook

TANGAZA NASI LEO